Tổng cộng:
Tổng cộng:
Giảm giá!
Acetylcystein 200mg nadyphar ( hộp 30 gói )

Acetylcystein 200mg nadyphar ( hộp 30 gói )

38.000 

Tiêu nhày trong các bệnh phế quản-phổi cấp & mãn tính kèm theo tăng tiết chất nhầy.

Thông tin giao hàng dự kiến

Nhập địa chỉ của bạn để xem các tùy chọn vận chuyển - Tính phí giao hàng

Mô tả

Thành phần

  • Acetylcysteine 200mg

Chỉ định:

  • Tiêu nhày trong các bệnh phế quản-phổi cấp & mãn tính kèm theo tăng tiết chất nhầy.

Liều lượng – Cách dùng:

Tiêu nhày:

  • Người lớn & trẻ > 14 tuổi: 1 gói x 2 – 3 lần/ngày.
  • Trẻ 6 – 14 tuổi: 1 gói x 2 lần/ngày hay nửa gói x 3 lần/ngày.
  • Trẻ 2 – 5 tuổi: nửa gói x 2 – 3 lần/ngày.

Tăng tiết dịch nhày:

  • Trẻ > 6 tuổi: 1 gói x 3 lần/ngày.
  • Trẻ 2 – 5 tuổi: nửa gói x 4 lần/ngày.

Chống chỉ định:

  • Quá mẫn với acetylcystein hoặc một trong các thành phần thuốc.

Tương tác thuốc

  • Nitroglycerin. Tetracycline, thuốc trị ho.

Tác dụng phụ:

  • Rất hiếm: rối loạn tiêu hóa, viêm miệng, ù tai.
5/5 (1 Review)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Acetylcystein 200mg nadyphar ( hộp 30 gói )”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

error: Content is protected !!
zalo-icon
facebook-icon
phone-icon
X