Tổng cộng:

Di-ansel 30 ( hộp 2 vỉ x 10 viên )

70.000 

Di-ansel 30 chỉ định cho bệnh nhân trên 12 tuổi để giảm đau cấp tính ở mức độ trung bình khi các thuốc giảm đau khác như paracetamol hay ibuprofen không có hiệu quả

Mô tả

Thành phần:

  • Paracetamol 400 mg
  • Codein phosphat 30 mg
  • Cafein 30 mg

Dạng trình bày:

  • Hộp 2 vỉ x 10 viên nang cứng

Chỉ định:

  • Di-ansel được chỉ định cho bệnh nhân trên 12 tuổi để giảm đau cấp tính ở mức độ trung bình khi các thuốc giảm đau khác như paracetamol hay ibuprofen (đơn độc) không có hiệu quả, có hoặc không kèm nóng sốt:
  • Đau đầu, đau nhức cơ bắp, đau xương, đau khớp, đau lưng, đau cột sống, đau răng, đau bụng kinh, đau thần kinh, đau do cảm cúm, viêm họng hay mũi xoang, đau do chấn thương, bong gân, đau sau phẩu thuật (trừ phẩu thuật ở đầu, bụng),…

Liều dùng:

  • Người lớn & trẻ em trên 12 tuổi: 1-2 viên x 2-4 lần/ngày.
  • Khoảng cách giữa 2 lần uống là 6 giờ, không uống quá 8 viên mỗi ngày.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Di-ansel 30 ( hộp 2 vỉ x 10 viên )”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *